The Anime Club & Fansub

เว็ปไซด์นี้ไม่มีการอัพเดทแล้วนะครับ

กรุณาไปที่ Http://ta-fs.net
ข้าพเจ้ายูอิค่ะ มาทำหน้าที่ปัดกวาดบอร์ดร้างแห่งนี้ ในส่วนโมดูลต่างๆ ของดใช้นะคะ เนื่องจาก คาดว่าไม่จำเป็นน่ะค่ะ

Message From/To Staff

หัวข้อตอบผู้ตั้งอ่านตอบล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่  Global announcement:  ประกาศเรื่องการย้ายเว็ป(เนื่องจากยังมีคนเข้ามาอยู่เรื่อยๆ) 1ARM264ดูข้อความล่าสุด on Mon Mar 21, 2011 9:12 pm
by TenshiDaisuki
หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้  Global announcement:  นโยบาย การแจกจ่ายผลงานซับไทยของแต่ละค่าย (07-06-09) 1ARM90ดูข้อความล่าสุด on Fri Apr 23, 2010 2:21 am
by hulazaza
หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้  Global announcement:  กฏ,กติกา ที่ทุกคนควรอ่าน และ ทำความเข้าใจ 0hulazaza403ดูข้อความล่าสุด on Thu Apr 22, 2010 9:50 am
by hulazaza
ไม่มีข้อความใหม่  Sticky:  วิธีใส่ลายเซ็น 9Shinohara927ดูข้อความล่าสุด on Sun Jul 04, 2010 3:26 pm
by ForADeadGiRL
ไม่มีข้อความใหม่  Sticky:  ชี้แจงเรื่องระบบ Anime Point, T Point และ Chat Box 13Shinohara536ดูข้อความล่าสุด on Sun Jul 04, 2010 3:18 pm
by ForADeadGiRL
ไม่มีข้อความใหม่  Sticky:  เเก้ไขระบบยศไหม่ 18menoskun534ดูข้อความล่าสุด on Tue Jun 22, 2010 8:19 pm
by menoskun
ไม่มีข้อความใหม่   แอดมินที่รักท้ังหลาย ช่วยจัดการนี่ที 12hulazaza313ดูข้อความล่าสุด on Tue Oct 12, 2010 9:31 pm
by ผมวินฮะ
ไม่มีข้อความใหม่  [ แบบสำรวจ ]  ถึงสมาชิกทุกท่าน ปรึกษาเรื่องวิทยุ 7ARM337ดูข้อความล่าสุด on Mon Sep 06, 2010 7:45 pm
by ace_killer21
ไม่มีข้อความใหม่   โลโก้ The Anime คลอดเเล้ว !!!! 6menoskun592ดูข้อความล่าสุด on Sun Aug 22, 2010 1:16 pm
by goddha
ไม่มีข้อความใหม่   ประกวด เเถบยศใหม่อีกเเล้วครับท่าน !!! 9menoskun335ดูข้อความล่าสุด on Thu Aug 19, 2010 10:25 am
by menoskun
ไม่มีข้อความใหม่   ผมทนอยู่เฉิยๆไม่ไหวเเล้ว !!! > < 8menoskun243ดูข้อความล่าสุด on Sun Aug 15, 2010 6:51 pm
by ace_killer21
ไม่มีข้อความใหม่   มันเอาอีกเเล้วครับท่าน 8menoskun245ดูข้อความล่าสุด on Tue Aug 10, 2010 10:49 pm
by TenshiDaisuki
ไม่มีข้อความใหม่   มาช่วยกันออกแบบโลโก้เว็บดีมั้ย? 15yukung514ดูข้อความล่าสุด on Sun Aug 08, 2010 11:49 am
by menoskun
ไม่มีข้อความใหม่   อยากได้ facebook connect 7TenshiDaisuki268ดูข้อความล่าสุด on Mon Aug 02, 2010 9:55 pm
by ForADeadGiRL
ไม่มีข้อความใหม่   ปัญหาที่พบได้อีก อิอิ 4TenshiDaisuki248ดูข้อความล่าสุด on Tue Jul 27, 2010 10:06 am
by TenshiDaisuki
ไม่มีข้อความใหม่   บอร์ดเราน่าจะมีระบบขอบคุณแทนโหวตนะครับ 6ace_killer21229ดูข้อความล่าสุด on Sat Jul 24, 2010 10:45 pm
by TenshiDaisuki
ไม่มีข้อความใหม่   เเอดเเมว เปิดรับ สมาชิกเหอะ 12menoskun285ดูข้อความล่าสุด on Thu Jul 22, 2010 3:41 pm
by TenshiDaisuki
หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้   เรามี Emotion ใหม่ใช้กันแล้ว!!!!! 7goddha286ดูข้อความล่าสุด on Sun Jul 04, 2010 3:14 pm
by ForADeadGiRL
ไม่มีข้อความใหม่   ดูๆแล้ว เหมือนมันขาดอะไรไปซักอย่าง 12ARM331ดูข้อความล่าสุด on Sun Jun 27, 2010 9:19 pm
by TenshiDaisuki
ไม่มีข้อความใหม่   การประชุมเพื่อสันติสุขของเว็ปครั้งที่ 2 12humanzolo328ดูข้อความล่าสุด on Sat Jun 19, 2010 9:23 pm
by ARM
ไม่มีข้อความใหม่   Spoiler ไม่ขึ้น 1blackbird360ดูข้อความล่าสุด on Sun Jun 13, 2010 9:45 pm
by goddha
ไม่มีข้อความใหม่   ขอความคิดเห็นทุกๆคนเกี่ยวกับการเปลี่ยนแปลง Emotion 18goddha565ดูข้อความล่าสุด on Sat Jun 05, 2010 9:02 pm
by goddha
ไม่มีข้อความใหม่   ประกาศ : รับสมัครผู้ประกวดออกแบบเฮดเดอร์ ครั้งที่ 1 20goddha703ดูข้อความล่าสุด on Fri Jun 04, 2010 10:35 pm
by yukung
ไม่มีข้อความใหม่   VIP ANIME ACTIVATE คืออะไร?? 16yukung721ดูข้อความล่าสุด on Thu May 27, 2010 6:34 pm
by candorasorox
ไม่มีข้อความใหม่   ไม่ทราบว่าปัญหาที่ผมเจอ เป็นกับทุกคนรึเปล่าครับ ? 1TenshiDaisuki231ดูข้อความล่าสุด on Thu May 27, 2010 5:25 pm
by candorasorox
ไม่มีข้อความใหม่   แจ้งข่าว(ร้าย) 15ARM553ดูข้อความล่าสุด on Sat May 22, 2010 8:39 am
by yukung
ไม่มีข้อความใหม่   เสนอหมวดครับ 6Luka228ดูข้อความล่าสุด on Fri May 21, 2010 12:29 pm
by candorasorox
ไม่มีข้อความใหม่   เรื่อง รับ สมัคร Uploader 10GiFiN248ดูข้อความล่าสุด on Mon May 17, 2010 9:03 am
by TenshiDaisuki
ไม่มีข้อความใหม่   กำใครจะดูเเลบอร์ด 16menoskun414ดูข้อความล่าสุด on Fri May 14, 2010 11:16 pm
by GiFiN
ไม่มีข้อความใหม่   เคารพความเป็นส่วนตัวกันหน่อย 8menoskun264ดูข้อความล่าสุด on Fri May 14, 2010 7:22 pm
by GiFiN
ไม่มีข้อความใหม่   เฮ้อ.. เบื่อจังกับของเดิมๆ หาอะไรไหม่ๆ ดีกว่า หึๆ 15+ (maybe 18+) 5TenshiDaisuki251ดูข้อความล่าสุด on Tue May 11, 2010 8:24 pm
by Shinohara
ไม่มีข้อความใหม่   เเอดเเมวอ่าาาา 3menoskun235ดูข้อความล่าสุด on Mon May 10, 2010 1:42 pm
by candorasorox
ไม่มีข้อความใหม่   แอดแมว ฝากวิทยุทำเองด้วย 7ARM272ดูข้อความล่าสุด on Mon May 10, 2010 1:41 pm
by candorasorox
Moderators
(ไม่มี)
Permissions in this forum:
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ

ผู้ที่กำลังอ่าน forum นี้: ลงทะเบียน 0 คน, ซ่อน 0 คน และ 1 ผู้มาเยือน

ผู้ใช้ที่ลงทะเบียน: (ไม่มี)


  • มีข้อความใหม่ มีข้อความใหม่
  • ไม่มีข้อความใหม่ ไม่มีข้อความใหม่
  • มีข้อความใหม่ที่เป็น [ Popular ] มีข้อความใหม่ที่เป็น [ Popular ]
  • ไม่มีข้อความใหม่ที่เป็น [ Popular ] ไม่มีข้อความใหม่ที่เป็น [ Popular ]
  • มีข้อความใหม่ที่ถูก [ Locked ] มีข้อความใหม่ที่ถูก [ Locked ]
  • ไม่มีข้อความใหม่ที่ถูก [ Locked ] ไม่มีข้อความใหม่ที่ถูก [ Locked ]
  • ประกาศ ประกาศ
  • Sticky Sticky
  • Global announcement Global announcement
เวลาขณะนี้ Sat Dec 10, 2016 5:42 pm